Nhận định Kqbd Lịch BĐ
Bongdanet

Kết quả trận Leganes U19 vs CF Rayo Majadahonda U19, 23h00 ngày 25/10

Leganes U19
Chưa bắt đầu
23:00
25/10/2026
CF Rayo Majadahonda U19

TỶ LỆ BÓNG ĐÁ

Cả trận

Kèo chấp

-10.93
+10.88

Tài xỉu

T 30.93
X 30.88

1x2

11.55
24.5
X4.1

Hiệp 1

Kèo chấp

-0.250.66
+0.251.02

Tài xỉu

T ——
X ——

1x2

1—
2—
X—

Phong Độ Leganes U19 & CF Rayo Majadahonda U19

Phong Độ Của Leganes U19
Ngày Giải Đấu Tỷ Số
17-10-2026 Spain Youth League
Leganes U19
0 - 1
U19 Rayo Vallecano
03-10-2026 Spain Youth League
Leganes U19
4 - 0
Union Adarve U19
20-09-2026 Spain Youth League
U19 Atletico de Madrid
1 - 3
Leganes U19
12-09-2026 Spain Youth League
Leganes U19
3 - 0
Las Rozas U19
06-09-2026 Spain Youth League
Trival Valderas U19
2 - 2
Leganes U19
17-01-2026 Spain Youth Cup
Espanyol U19
2 - 2
Leganes U19
11-01-2026 Spain Youth League
Leganes U19
4 - 1
AD Sporting Hortaleza U19
07-12-2025 Spain Youth League
Alcobendas CF U19
0 - 1
Leganes U19
22-11-2025 Spain Youth League
Alcorcon U19
1 - 2
Leganes U19
15-11-2025 Spain Youth League
Leganes U19
1 - 0
Union Adarve U19
Phong Độ Của CF Rayo Majadahonda U19
Ngày Giải Đấu Tỷ Số
17-10-2026 Spain Youth League
CF Rayo Majadahonda U19
1 - 0
Albacete U19
10-10-2026 Spain Youth League
Union Adarve U19
1 - 3
CF Rayo Majadahonda U19
03-10-2026 Spain Youth League
CF Rayo Majadahonda U19
0 - 1
U19 Atletico de Madrid
20-09-2026 Spain Youth League
Las Rozas U19
0 - 1
CF Rayo Majadahonda U19
13-09-2026 Spain Youth League
CF Rayo Majadahonda U19
4 - 1
Trival Valderas U19
06-09-2026 Spain Youth League
U19 Real Madrid
3 - 0
CF Rayo Majadahonda U19
04-05-2025 Spain Youth League
CF Rayo Majadahonda U19
3 - 0
CD Diocesano U19
12-04-2025 Spain Youth League
CF Rayo Majadahonda U19
6 - 0
Fuenlabrada U19
05-04-2025 Spain Youth League
Rayo Vallecano U19
0 - 4
CF Rayo Majadahonda U19
30-03-2025 Spain Youth League
CF Rayo Majadahonda U19
0 - 4
Leganes U19

Kết quả trận Leganes U19 vs CF Rayo Majadahonda U19 ngày 25/10/2026 23:00

Cập nhật kết quả trận Leganes U19 vs CF Rayo Majadahonda U19 thuộc khuôn khổ giải Spain Youth League, diễn ra ngày 25/10/2026 23:00. Người xem có thể theo dõi tỷ số, diễn biến, đội hình và những thống kê đáng chú ý của trận đấu giữa Leganes U19 và CF Rayo Majadahonda U19.

Dữ liệu trận đấu trên Bongdanet được trình bày trực quan, bao gồm tỷ số chung cuộc, kết quả hiệp một, số lần phạt góc, thẻ vàng, thẻ đỏ cùng các thông số chuyên môn khác khi nguồn dữ liệu cung cấp.

Kết quả Leganes U19 vs CF Rayo Majadahonda U19

Kết quả trận Leganes U19 vs CF Rayo Majadahonda U19 được cập nhật theo diễn biến thực tế trên sân. Thông tin tỷ số giúp người xem nhanh chóng nắm được kết quả chung cuộc cũng như kết quả của từng hiệp đấu.

Bên cạnh tỷ số, trang trận đấu còn tổng hợp những dữ liệu quan trọng như số pha dứt điểm, dứt điểm trúng đích, tỷ lệ kiểm soát bóng, phạt góc, phạm lỗi và số thẻ phạt của hai đội. Các thông số này giúp phản ánh rõ hơn thế trận và màn trình diễn của Leganes U19 và CF Rayo Majadahonda U19.

Diễn biến trận Leganes U19 vs CF Rayo Majadahonda U19

Diễn biến trận đấu giữa Leganes U19 và CF Rayo Majadahonda U19 được sắp xếp theo từng mốc thời gian. Người xem có thể tra cứu các tình huống đáng chú ý như bàn thắng, kiến tạo, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ và những sự kiện quan trọng khác.

Đối với các trận đấu có dữ liệu trực tiếp, thông tin sẽ được cập nhật trong suốt thời gian thi đấu. Sau khi trận đấu kết thúc, toàn bộ diễn biến được lưu lại để người xem thuận tiện tra cứu và đánh giá.

Thống kê trận Leganes U19 vs CF Rayo Majadahonda U19

Thống kê trận Leganes U19 vs CF Rayo Majadahonda U19 cung cấp cái nhìn chi tiết hơn về hiệu quả thi đấu của hai đội. Những chỉ số như khả năng kiểm soát bóng, số cơ hội tạo ra, hiệu suất dứt điểm và tình huống cố định có thể giúp người xem xác định đội bóng chiếm ưu thế.

Số liệu phạt góc của Leganes U19 và CF Rayo Majadahonda U19 cũng được cập nhật khi có dữ liệu. Ngoài ra, người xem có thể theo dõi số lần phạm lỗi, thẻ vàng và thẻ đỏ mà mỗi đội phải nhận trong trận đấu.

Đội hình thi đấu Leganes U19 vs CF Rayo Majadahonda U19

Thông tin đội hình ra sân của Leganes U19 và CF Rayo Majadahonda U19 được cập nhật trên trang chi tiết trận đấu khi được công bố. Danh sách bao gồm đội hình xuất phát, cầu thủ dự bị và những sự thay đổi nhân sự trong quá trình thi đấu.

Việc theo dõi đội hình giúp người xem đánh giá cách bố trí chiến thuật, những vị trí quan trọng và ảnh hưởng của các cầu thủ được tung vào sân từ băng ghế dự bị.

Lịch sử đối đầu Leganes U19 vs CF Rayo Majadahonda U19

Lịch sử đối đầu là một trong những dữ liệu hữu ích khi đánh giá tương quan giữa Leganes U19 và CF Rayo Majadahonda U19. Kết quả các lần gặp nhau trước đây cho thấy thành tích, số bàn thắng và xu hướng thi đấu của hai đội khi đối đầu trực tiếp.

Tuy nhiên, kết quả trong quá khứ chỉ mang tính tham khảo. Phong độ hiện tại, lực lượng, lịch thi đấu và lợi thế sân nhà vẫn là những yếu tố có thể ảnh hưởng lớn đến kết quả của mỗi trận đấu.

Phong độ gần đây của Leganes U19 và CF Rayo Majadahonda U19

Phong độ của Leganes U19

Phong độ của Leganes U19 được tổng hợp từ những trận đấu gần nhất trên sân nhà và sân khách. Dữ liệu bao gồm kết quả thắng, hòa, thua, số bàn thắng, số bàn thua và giải đấu mà đội bóng tham dự.

Phong độ của CF Rayo Majadahonda U19

Phong độ của CF Rayo Majadahonda U19 được thống kê dựa trên các trận đấu gần đây ở mọi đấu trường. Những kết quả này giúp người xem đánh giá sự ổn định, khả năng ghi bàn và hiệu quả phòng ngự của đội khách trước trận Leganes U19 vs CF Rayo Majadahonda U19.

Theo dõi kết quả Leganes U19 vs CF Rayo Majadahonda U19, tỷ số, diễn biến và thống kê chi tiết tại Bongdanet để cập nhật đầy đủ thông tin về trận đấu thuộc giải Spain Youth League.