Nhận định Kqbd Lịch BĐ
Bongdanet

Kết quả trận FC Bekasi City vs Sumsel United, 19h00 ngày 24/10

FC Bekasi City
Đã kết thúc
1–1
(0 - 0)
Sumsel United

Phong Độ FC Bekasi City & Sumsel United

Phong Độ Của FC Bekasi City
Ngày Giải Đấu Tỷ Số
17-10-2026 Indonesia Liga 2
Persiraja Banda Aceh
0 - 0
FC Bekasi City
10-10-2026 Indonesia Liga 2
FC Bekasi City
4 - 0
PSGC Ciamis
03-10-2026 Indonesia Liga 2
PSIS Semarang
1 - 0
FC Bekasi City
27-09-2026 Indonesia Liga 2
FC Bekasi City
0 - 1
PSMS Medan
18-09-2026 Indonesia Liga 2
FC Bekasi City
1 - 2
Persikad Depok
12-09-2026 Indonesia Liga 2
Persiku Kudus
1 - 1
FC Bekasi City
16-01-2026 Indonesia Liga 2
FC Bekasi City
7 - 0
Sriwijaya FC
10-01-2026 Indonesia Liga 2
Garudayaksa
1 - 1
FC Bekasi City
24-11-2025 Indonesia Liga 2
FC Bekasi City
2 - 1
Persekat Tegal
18-11-2025 Indonesia Liga 2
FC Bekasi City
1 - 1
Adhyaksa Farmel FC
Phong Độ Của Sumsel United
Ngày Giải Đấu Tỷ Số
18-10-2026 Indonesia Liga 2
Sumsel United
2 - 1
Persikad Depok
10-10-2026 Indonesia Liga 2
Sumsel United
5 - 1
Persiku Kudus
02-10-2026 Indonesia Liga 2
Persiraja Banda Aceh
1 - 2
Sumsel United
26-09-2026 Indonesia Liga 2
Sumsel United
1 - 2
PSPS Pekanbaru
19-09-2026 Indonesia Liga 2
PSGC Ciamis
2 - 0
Sumsel United
13-09-2026 Indonesia Liga 2
Sumsel United
2 - 2
PSMS Medan
17-01-2026 Indonesia Liga 2
Adhyaksa Farmel FC
2 - 1
Sumsel United
10-01-2026 Indonesia Liga 2
Sumsel United
3 - 2
PSPS Pekanbaru
24-11-2025 Indonesia Liga 2
Sumsel United
2 - 1
PSMS Medan
18-11-2025 Indonesia Liga 2
Persiraja Aceh
3 - 1
Sumsel United

Tường Thuật FC Bekasi City vs Sumsel United

Diễn biến chính FC Bekasi City vs Sumsel United
  • 64'
    Shimizu T.   
    1-0
  • 90'
    1-1
       Hardi D.
Số liệu thống kê FC Bekasi City vs Sumsel United
  • FC Bekasi City
    Sumsel United
  • 5
    Phạt góc
    3
  •  
     
  • 4
    Phạt góc (Hiệp 1)
    1
  •  
     
  • 1
    Thẻ vàng
    2
  •  
     
  • 17
    Tổng cú sút
    8
  •  
     
  • 6
    Sút trúng cầu môn
    4
  •  
     
  • 11
    Sút ra ngoài
    4
  •  
     
  • 54%
    Kiểm soát bóng
    46%
  •  
     
  • 58%
    Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
    42%
  •  
     
  • 71
    Pha tấn công
    55
  •  
     
  • 56
    Tấn công nguy hiểm
    29
  •  
     

Kết quả trận FC Bekasi City vs Sumsel United ngày 24/10/2026 19:00

Cập nhật kết quả trận FC Bekasi City vs Sumsel United thuộc khuôn khổ giải Indonesia Liga 2, diễn ra ngày 24/10/2026 19:00. Người xem có thể theo dõi tỷ số, diễn biến, đội hình và những thống kê đáng chú ý của trận đấu giữa FC Bekasi City và Sumsel United.

Dữ liệu trận đấu trên Bongdanet được trình bày trực quan, bao gồm tỷ số chung cuộc, kết quả hiệp một, số lần phạt góc, thẻ vàng, thẻ đỏ cùng các thông số chuyên môn khác khi nguồn dữ liệu cung cấp.

Kết quả FC Bekasi City vs Sumsel United

Kết quả trận FC Bekasi City vs Sumsel United được cập nhật theo diễn biến thực tế trên sân. Thông tin tỷ số giúp người xem nhanh chóng nắm được kết quả chung cuộc cũng như kết quả của từng hiệp đấu.

Bên cạnh tỷ số, trang trận đấu còn tổng hợp những dữ liệu quan trọng như số pha dứt điểm, dứt điểm trúng đích, tỷ lệ kiểm soát bóng, phạt góc, phạm lỗi và số thẻ phạt của hai đội. Các thông số này giúp phản ánh rõ hơn thế trận và màn trình diễn của FC Bekasi City và Sumsel United.

Diễn biến trận FC Bekasi City vs Sumsel United

Diễn biến trận đấu giữa FC Bekasi City và Sumsel United được sắp xếp theo từng mốc thời gian. Người xem có thể tra cứu các tình huống đáng chú ý như bàn thắng, kiến tạo, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ và những sự kiện quan trọng khác.

Đối với các trận đấu có dữ liệu trực tiếp, thông tin sẽ được cập nhật trong suốt thời gian thi đấu. Sau khi trận đấu kết thúc, toàn bộ diễn biến được lưu lại để người xem thuận tiện tra cứu và đánh giá.

Thống kê trận FC Bekasi City vs Sumsel United

Thống kê trận FC Bekasi City vs Sumsel United cung cấp cái nhìn chi tiết hơn về hiệu quả thi đấu của hai đội. Những chỉ số như khả năng kiểm soát bóng, số cơ hội tạo ra, hiệu suất dứt điểm và tình huống cố định có thể giúp người xem xác định đội bóng chiếm ưu thế.

Số liệu phạt góc của FC Bekasi City và Sumsel United cũng được cập nhật khi có dữ liệu. Ngoài ra, người xem có thể theo dõi số lần phạm lỗi, thẻ vàng và thẻ đỏ mà mỗi đội phải nhận trong trận đấu.

Đội hình thi đấu FC Bekasi City vs Sumsel United

Thông tin đội hình ra sân của FC Bekasi City và Sumsel United được cập nhật trên trang chi tiết trận đấu khi được công bố. Danh sách bao gồm đội hình xuất phát, cầu thủ dự bị và những sự thay đổi nhân sự trong quá trình thi đấu.

Việc theo dõi đội hình giúp người xem đánh giá cách bố trí chiến thuật, những vị trí quan trọng và ảnh hưởng của các cầu thủ được tung vào sân từ băng ghế dự bị.

Lịch sử đối đầu FC Bekasi City vs Sumsel United

Lịch sử đối đầu là một trong những dữ liệu hữu ích khi đánh giá tương quan giữa FC Bekasi City và Sumsel United. Kết quả các lần gặp nhau trước đây cho thấy thành tích, số bàn thắng và xu hướng thi đấu của hai đội khi đối đầu trực tiếp.

Tuy nhiên, kết quả trong quá khứ chỉ mang tính tham khảo. Phong độ hiện tại, lực lượng, lịch thi đấu và lợi thế sân nhà vẫn là những yếu tố có thể ảnh hưởng lớn đến kết quả của mỗi trận đấu.

Phong độ gần đây của FC Bekasi City và Sumsel United

Phong độ của FC Bekasi City

Phong độ của FC Bekasi City được tổng hợp từ những trận đấu gần nhất trên sân nhà và sân khách. Dữ liệu bao gồm kết quả thắng, hòa, thua, số bàn thắng, số bàn thua và giải đấu mà đội bóng tham dự.

Phong độ của Sumsel United

Phong độ của Sumsel United được thống kê dựa trên các trận đấu gần đây ở mọi đấu trường. Những kết quả này giúp người xem đánh giá sự ổn định, khả năng ghi bàn và hiệu quả phòng ngự của đội khách trước trận FC Bekasi City vs Sumsel United.

Theo dõi kết quả FC Bekasi City vs Sumsel United, tỷ số, diễn biến và thống kê chi tiết tại Bongdanet để cập nhật đầy đủ thông tin về trận đấu thuộc giải Indonesia Liga 2.