Nhận định Kqbd Lịch BĐ
Bongdanet

Kết quả trận Cerro Largo vs Boston River, 02h55 ngày 26/10

Cerro Largo
Chưa bắt đầu
02:55
26/10/2026
Boston River

TỶ LỆ BÓNG ĐÁ

Cả trận

Kèo chấp

00.93
00.88

Tài xỉu

T 2.251.00
X 2.250.80

1x2

12.55
22.55
X3.1

Hiệp 1

Kèo chấp

00.92
00.90

Tài xỉu

T 0.750.71
X 0.751.09

1x2

1—
2—
X—

Phong Độ Cerro Largo & Boston River

Phong Độ Của Cerro Largo
Ngày Giải Đấu Tỷ Số
22-10-2026 Uruguay Cup
Liverpool M.
1 - 0
Cerro Largo
17-10-2026 Uruguay Primera Division
Cerro Montevideo
1 - 1
Cerro Largo
12-10-2026 Uruguay Primera Division
Cerro Largo
0 - 1
Albion FC
04-10-2026 Uruguay Primera Division
Danubio FC
2 - 1
Cerro Largo
01-10-2026 Uruguay Cup
Cerro Largo
1 - 0
CA Rentistas
27-09-2026 Uruguay Primera Division
Cerro Largo
0 - 2
Nacional Montevideo
13-09-2026 Uruguay Primera Division
Cerro Largo
0 - 0
Central Espanol
10-09-2026 Uruguay Cup
Cerro Largo
1 - 1
Defensor SC
05-09-2026 Uruguay Primera Division
Montevideo City Torque
2 - 1
Cerro Largo
31-08-2026 Uruguay Primera Division
Cerro Largo
1 - 1
Liverpool M.
Phong Độ Của Boston River
Ngày Giải Đấu Tỷ Số
18-10-2026 Uruguay Primera Division
Boston River
1 - 0
Defensor SC
15-10-2026 Uruguay Cup
Boston River
0 - 0
CA River Plate
11-10-2026 Uruguay Primera Division
Wanderers FC
1 - 3
Boston River
04-10-2026 Uruguay Primera Division
Boston River
0 - 0
CA Juventud
27-09-2026 Uruguay Primera Division
CA Penarol
2 - 1
Boston River
24-09-2026 Uruguay Cup
Boston River
3 - 2
CA Fenix
12-09-2026 Uruguay Primera Division
Racing Montevideo
3 - 2
Boston River
10-09-2026 Uruguay Cup
Boston River
2 - 0
Colon CF
07-09-2026 Uruguay Primera Division
Liverpool M.
1 - 0
Boston River
03-09-2026 Uruguay Cup
Liverpool M.
0 - 1
Boston River

Kết quả trận Cerro Largo vs Boston River ngày 26/10/2026 02:55

Cập nhật kết quả trận Cerro Largo vs Boston River thuộc khuôn khổ giải Uruguay Primera Division, diễn ra ngày 26/10/2026 02:55. Người xem có thể theo dõi tỷ số, diễn biến, đội hình và những thống kê đáng chú ý của trận đấu giữa Cerro Largo và Boston River.

Dữ liệu trận đấu trên Bongdanet được trình bày trực quan, bao gồm tỷ số chung cuộc, kết quả hiệp một, số lần phạt góc, thẻ vàng, thẻ đỏ cùng các thông số chuyên môn khác khi nguồn dữ liệu cung cấp.

Kết quả Cerro Largo vs Boston River

Kết quả trận Cerro Largo vs Boston River được cập nhật theo diễn biến thực tế trên sân. Thông tin tỷ số giúp người xem nhanh chóng nắm được kết quả chung cuộc cũng như kết quả của từng hiệp đấu.

Bên cạnh tỷ số, trang trận đấu còn tổng hợp những dữ liệu quan trọng như số pha dứt điểm, dứt điểm trúng đích, tỷ lệ kiểm soát bóng, phạt góc, phạm lỗi và số thẻ phạt của hai đội. Các thông số này giúp phản ánh rõ hơn thế trận và màn trình diễn của Cerro Largo và Boston River.

Diễn biến trận Cerro Largo vs Boston River

Diễn biến trận đấu giữa Cerro Largo và Boston River được sắp xếp theo từng mốc thời gian. Người xem có thể tra cứu các tình huống đáng chú ý như bàn thắng, kiến tạo, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ và những sự kiện quan trọng khác.

Đối với các trận đấu có dữ liệu trực tiếp, thông tin sẽ được cập nhật trong suốt thời gian thi đấu. Sau khi trận đấu kết thúc, toàn bộ diễn biến được lưu lại để người xem thuận tiện tra cứu và đánh giá.

Thống kê trận Cerro Largo vs Boston River

Thống kê trận Cerro Largo vs Boston River cung cấp cái nhìn chi tiết hơn về hiệu quả thi đấu của hai đội. Những chỉ số như khả năng kiểm soát bóng, số cơ hội tạo ra, hiệu suất dứt điểm và tình huống cố định có thể giúp người xem xác định đội bóng chiếm ưu thế.

Số liệu phạt góc của Cerro Largo và Boston River cũng được cập nhật khi có dữ liệu. Ngoài ra, người xem có thể theo dõi số lần phạm lỗi, thẻ vàng và thẻ đỏ mà mỗi đội phải nhận trong trận đấu.

Đội hình thi đấu Cerro Largo vs Boston River

Thông tin đội hình ra sân của Cerro Largo và Boston River được cập nhật trên trang chi tiết trận đấu khi được công bố. Danh sách bao gồm đội hình xuất phát, cầu thủ dự bị và những sự thay đổi nhân sự trong quá trình thi đấu.

Việc theo dõi đội hình giúp người xem đánh giá cách bố trí chiến thuật, những vị trí quan trọng và ảnh hưởng của các cầu thủ được tung vào sân từ băng ghế dự bị.

Lịch sử đối đầu Cerro Largo vs Boston River

Lịch sử đối đầu là một trong những dữ liệu hữu ích khi đánh giá tương quan giữa Cerro Largo và Boston River. Kết quả các lần gặp nhau trước đây cho thấy thành tích, số bàn thắng và xu hướng thi đấu của hai đội khi đối đầu trực tiếp.

Tuy nhiên, kết quả trong quá khứ chỉ mang tính tham khảo. Phong độ hiện tại, lực lượng, lịch thi đấu và lợi thế sân nhà vẫn là những yếu tố có thể ảnh hưởng lớn đến kết quả của mỗi trận đấu.

Phong độ gần đây của Cerro Largo và Boston River

Phong độ của Cerro Largo

Phong độ của Cerro Largo được tổng hợp từ những trận đấu gần nhất trên sân nhà và sân khách. Dữ liệu bao gồm kết quả thắng, hòa, thua, số bàn thắng, số bàn thua và giải đấu mà đội bóng tham dự.

Phong độ của Boston River

Phong độ của Boston River được thống kê dựa trên các trận đấu gần đây ở mọi đấu trường. Những kết quả này giúp người xem đánh giá sự ổn định, khả năng ghi bàn và hiệu quả phòng ngự của đội khách trước trận Cerro Largo vs Boston River.

Theo dõi kết quả Cerro Largo vs Boston River, tỷ số, diễn biến và thống kê chi tiết tại Bongdanet để cập nhật đầy đủ thông tin về trận đấu thuộc giải Uruguay Primera Division.