Kết quả trận Cambridge United vs Plymouth Argyle, 21h00 ngày 24/10
Phong Độ Cambridge United & Plymouth Argyle
| Ngày | Giải Đấu | Tỷ Số |
|---|---|---|
| 21-10-2026 | England League 1 |
Cambridge United
2 - 2
Wycombe Wanderers
|
| 17-10-2026 | England League 1 |
Barnsley
1 - 2
Cambridge United
|
| 10-10-2026 | England League 1 |
Cambridge United
1 - 0
Blackpool
|
| 07-10-2026 | England Johnstone |
Cambridge United
2 - 1
Northampton Town
|
| 26-09-2026 | England League 1 |
Cambridge United
1 - 1
AFC Wimbledon
|
| 23-09-2026 | England Johnstone |
Gillingham
1 - 4
Cambridge United
|
| 12-09-2026 | England League 1 |
Cambridge United
2 - 1
Reading
|
| 05-09-2026 | England League 1 |
Burton Albion FC
2 - 2
Cambridge United
|
| 02-09-2026 | England League 1 |
Bradford AFC
1 - 2
Cambridge United
|
| 29-08-2026 | England League 1 |
Cambridge United
1 - 2
Huddersfield Town
|
| Ngày | Giải Đấu | Tỷ Số |
|---|---|---|
| 21-10-2026 | England League 1 |
Stevenage Borough
3 - 0
Plymouth Argyle
|
| 17-10-2026 | England League 1 |
Plymouth Argyle
0 - 2
Huddersfield Town
|
| 10-10-2026 | England League 1 |
Plymouth Argyle
2 - 1
AFC Wimbledon
|
| 07-10-2026 | England Johnstone |
Newport County
2 - 2
Plymouth Argyle
|
| 03-10-2026 | England League 1 |
Leyton Orient
0 - 2
Plymouth Argyle
|
| 26-09-2026 | England League 1 |
Plymouth Argyle
0 - 1
Burton Albion FC
|
| 23-09-2026 | England Johnstone |
Plymouth Argyle
5 - 1
U21 Crystal Palace
|
| 12-09-2026 | England League 1 |
Plymouth Argyle
3 - 0
Barnsley
|
| 05-09-2026 | England League 1 |
Doncaster Rovers
2 - 3
Plymouth Argyle
|
| 02-09-2026 | England League 1 |
Leicester City
2 - 0
Plymouth Argyle
|
Tường Thuật Cambridge United vs Plymouth Argyle
-
41'0-1Appere L.(OW)
-
50'0-2Amaechi X.
-
57'Kaikai S.1-2
-
61'(19)↑(44)↓1-2
-
62'(8)↑(38)↓1-2
-
68'1-2(17)↑(10)↓
-
74'1-3Pepple A.
-
78'1-3(22)↑(3)↓
-
80'(12)↑(17)↓1-3
-
82'1-3(8)↑(29)↓
-
83'1-3(23)↑(19)↓
-
86'Lavery S.2-3
-
Cambridge UnitedPlymouth Argyle
-
13Phạt góc3
-
-
2Phạt góc (Hiệp 1)2
-
-
2Thẻ vàng2
-
-
20Tổng cú sút8
-
-
6Sút trúng cầu môn5
-
-
8Sút ra ngoài2
-
-
6Cản sút1
-
-
11Sút Phạt9
-
-
61%Kiểm soát bóng39%
-
-
54%Kiểm soát bóng (Hiệp 1)46%
-
-
359Số đường chuyền244
-
-
64%Chuyền chính xác56%
-
-
10Phạm lỗi11
-
-
2Việt vị2
-
-
1Đánh đầu31
-
-
21Đánh đầu thành công16
-
-
3Cứu thua4
-
-
4Rê bóng thành công7
-
-
8Đánh chặn2
-
-
38Ném biên23
-
-
5Cản phá thành công7
-
-
10Thử thách7
-
-
7Successful center3
-
-
1Kiến tạo thành bàn1
-
-
26Long pass22
-
-
101Pha tấn công69
-
-
68Tấn công nguy hiểm31
-
Kết quả trận Cambridge United vs Plymouth Argyle ngày 24/10/2026 21:00
Cập nhật kết quả trận Cambridge United vs Plymouth Argyle thuộc khuôn khổ giải England League 1, diễn ra ngày 24/10/2026 21:00. Người xem có thể theo dõi tỷ số, diễn biến, đội hình và những thống kê đáng chú ý của trận đấu giữa Cambridge United và Plymouth Argyle.
Dữ liệu trận đấu trên Bongdanet được trình bày trực quan, bao gồm tỷ số chung cuộc, kết quả hiệp một, số lần phạt góc, thẻ vàng, thẻ đỏ cùng các thông số chuyên môn khác khi nguồn dữ liệu cung cấp.
Kết quả Cambridge United vs Plymouth Argyle
Kết quả trận Cambridge United vs Plymouth Argyle được cập nhật theo diễn biến thực tế trên sân. Thông tin tỷ số giúp người xem nhanh chóng nắm được kết quả chung cuộc cũng như kết quả của từng hiệp đấu.
Bên cạnh tỷ số, trang trận đấu còn tổng hợp những dữ liệu quan trọng như số pha dứt điểm, dứt điểm trúng đích, tỷ lệ kiểm soát bóng, phạt góc, phạm lỗi và số thẻ phạt của hai đội. Các thông số này giúp phản ánh rõ hơn thế trận và màn trình diễn của Cambridge United và Plymouth Argyle.
Diễn biến trận Cambridge United vs Plymouth Argyle
Diễn biến trận đấu giữa Cambridge United và Plymouth Argyle được sắp xếp theo từng mốc thời gian. Người xem có thể tra cứu các tình huống đáng chú ý như bàn thắng, kiến tạo, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ và những sự kiện quan trọng khác.
Đối với các trận đấu có dữ liệu trực tiếp, thông tin sẽ được cập nhật trong suốt thời gian thi đấu. Sau khi trận đấu kết thúc, toàn bộ diễn biến được lưu lại để người xem thuận tiện tra cứu và đánh giá.
Thống kê trận Cambridge United vs Plymouth Argyle
Thống kê trận Cambridge United vs Plymouth Argyle cung cấp cái nhìn chi tiết hơn về hiệu quả thi đấu của hai đội. Những chỉ số như khả năng kiểm soát bóng, số cơ hội tạo ra, hiệu suất dứt điểm và tình huống cố định có thể giúp người xem xác định đội bóng chiếm ưu thế.
Số liệu phạt góc của Cambridge United và Plymouth Argyle cũng được cập nhật khi có dữ liệu. Ngoài ra, người xem có thể theo dõi số lần phạm lỗi, thẻ vàng và thẻ đỏ mà mỗi đội phải nhận trong trận đấu.
Đội hình thi đấu Cambridge United vs Plymouth Argyle
Thông tin đội hình ra sân của Cambridge United và Plymouth Argyle được cập nhật trên trang chi tiết trận đấu khi được công bố. Danh sách bao gồm đội hình xuất phát, cầu thủ dự bị và những sự thay đổi nhân sự trong quá trình thi đấu.
Việc theo dõi đội hình giúp người xem đánh giá cách bố trí chiến thuật, những vị trí quan trọng và ảnh hưởng của các cầu thủ được tung vào sân từ băng ghế dự bị.
Lịch sử đối đầu Cambridge United vs Plymouth Argyle
Lịch sử đối đầu là một trong những dữ liệu hữu ích khi đánh giá tương quan giữa Cambridge United và Plymouth Argyle. Kết quả các lần gặp nhau trước đây cho thấy thành tích, số bàn thắng và xu hướng thi đấu của hai đội khi đối đầu trực tiếp.
Tuy nhiên, kết quả trong quá khứ chỉ mang tính tham khảo. Phong độ hiện tại, lực lượng, lịch thi đấu và lợi thế sân nhà vẫn là những yếu tố có thể ảnh hưởng lớn đến kết quả của mỗi trận đấu.
Phong độ gần đây của Cambridge United và Plymouth Argyle
Phong độ của Cambridge United
Phong độ của Cambridge United được tổng hợp từ những trận đấu gần nhất trên sân nhà và sân khách. Dữ liệu bao gồm kết quả thắng, hòa, thua, số bàn thắng, số bàn thua và giải đấu mà đội bóng tham dự.
Phong độ của Plymouth Argyle
Phong độ của Plymouth Argyle được thống kê dựa trên các trận đấu gần đây ở mọi đấu trường. Những kết quả này giúp người xem đánh giá sự ổn định, khả năng ghi bàn và hiệu quả phòng ngự của đội khách trước trận Cambridge United vs Plymouth Argyle.
Theo dõi kết quả Cambridge United vs Plymouth Argyle, tỷ số, diễn biến và thống kê chi tiết tại Bongdanet để cập nhật đầy đủ thông tin về trận đấu thuộc giải England League 1.